Tamil Festival Dates 2022

Select Year :

Tamil Festivals List 2022


Hindu Festivals 2022

January 2022
Jan 02 - Sun - ஹனுமன் ஜெயந்தி
Jan 08 - Sat - பிள்ளையார் நோன்பு
Jan 11 - Tue - கெர்போட்ட நிவர்த்தி
Jan 13 - Thu - வைகுண்ட ஏகாதசி
Jan 13 - Thu - போகிப் பண்டிகை
Jan 14 - Fri - தைப் பொங்கல்
Jan 14 - Fri - சபரிமலை மகரஜோதி
Jan 15 - Sat - மாட்டுப் பொங்கல்
Jan 16 - Sun - காணும் பொங்கல்
Jan 16 - Sun - உழவர் திருநாள்
Jan 18 - Tue - தைப்பூசம்
Jan 31 - Mon - தை அமாவாசை
 
February 2022
Feb 08 - Tue - ரதசப்தமி
Feb 17 - Thu - மாசிமகம்
 
March 2022
Mar 01 - Tue - மஹா சிவராத்திரி
Mar 17 - Thu - ஹோலி பண்டிகை
Mar 18 -Fri - பங்குனி உத்திரம்
 
April 2022
Apr 02 - Sat - தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு
Apr 10 - Sun - ராம நவமி
Apr 14 - Thu - தமிழ் வருடப்பிறப்பு
Apr 14 - Thu - மீனாட்சி திருக்கல்யாணம்
Apr 15 - Fri - கள்ளழகர் எதிர்சேவை
Apr 16 - Sat - சித்ரா பௌர்ணமி
Apr 16 - Sat - கள்ளழகர் வைகை எழுந்தருளல்
 
May 2022
May 03 - Tue - அட்சய திரிதியை
May 04 - Wed - அக்னி நட்சத்திரம் ஆரம்பம்
May 06 - Fri - ஸ்ரீமத் சங்கர ஜெயந்தி
May 15 - Sun - புத்த பூர்ணிமா
May 28 - Sat - அக்னி நட்சத்திர முடிவு
 
June 2022
Jun 12 - Sun - வைகாசி விசாகம்
 
July 2022
Jul 05 - Tue - ஆனி உத்திர அபிஷேகம்
Jul 06 - Wed - ஆனி உத்திர தரிசனம்
Jul 12 - Tue - காரைக்கால் மாங்கனி விழா
 
August 2022
Aug 01 - Mon - திருவாடிப்பூரம்
Aug 03 - Wed - ஆடிப்பெருக்கு விழா
Aug 05 - Fri - வரலெட்சுமி விரதம்
Aug 11 - Thu - ஆவணி அவிட்டம்
Aug 15 - Mon - மஹாசங்கடஹர சதுர்த்தி
Aug 19 - Fri - கோகுலாஷ்டமி
Aug 20 - Sat - பாஞ்சராத்திர ஜெயந்தி
Aug 31 - Wed - விநாயகர் சதுர்த்தி
 
September 2022
Sep 08 - Thu - ஓணம் பண்டிகை
Sep 11 - Sun - மகாளய பட்ச ஆரம்பம்
Sep 14 - Wed - மகா பரணி
Sep 25 - Sun - மகாளய அமாவாசை
Sep 26 - Mon - நவராத்திரி ஆரம்பம்
 
October 2022
Oct 04 - Tue - சரஸ்வதி பூஜை
Oct 04 - Tue - ஆயுத பூஜை
Oct 05 - Wed - விஜய தசமி
Oct 24 - Mon - தீபாவளி பண்டிகை
Oct 25 - Tue - கந்தசஷ்டி ஆரம்பம்
Oct 30 - Tue - கந்தசஷ்டி சூரசம்ஹாரம்
 
November 2022
 
December 2022
Dec 06 - Tue - திருக்கார்த்திகை
Dec 23 - Fri - ஹனுமன் ஜெயந்தி
Dec 29 - Thu - கெர்போட்ட ஆரம்பம்
 
Christian Festivals 2022
 
Jan 01 - Sat - ஆங்கில புத்தாண்டு
Jan 06 - Thu - எபிபானி நாள்
Feb 02 - Wed - தேவமாதா பரிசுத்தரான நாள்
Mar 02 - Wed - சாம்பல் புதன்
Apr 14 - Thu - பெரிய வியாழன்
Apr 15 - Fri - புனித வெள்ளி
Apr 17 - Sun - ஈஸ்டர் டே
May 03 - Tue - புனித சிலுவை தினம்
Jul 02 - Sat - தேவமாதா காட்சி அருளிய நாள்
Aug 06 - Sat - கர்த்தர் ரூபம் மாறிய தினம்
Aug 15 - Mon - தேவமாதா மோட்சத்திற்கான நாள்
Sep 08 - Thu - தேவமாதா பிறந்த நாள்
Dec 08 - Thu - தேவமாதா கருவுற்ற திருநாள்
Dec 25 - Sun - கிறிஸ்துமஸ் பண்டிகை
 
Muslim Festivals 2022
 
Apr 03 - Sun - ரம்ஜான் முதல் தேதி
May 03 - Tue - ரம்ஜான் பண்டிகை
Jul 10 - Sun - பக்ரீத் பண்டிகை
Jul 31 - Sun - ஹிஜிரி வருடப்பிறப்பு
Aug 09 - Tue - மொகரம் பண்டிகை
Oct 09 - Sun - மீலாடி நபி
 

Written By : " Alandur " A .Vinoth Kumar. M.A . M .B .A . PHD ASTRO. Mobile : Call +91-9944719963 / Whatsapp +91-9003019831 Email: alandurastrologer@gmail.com 


 


Tamil Daily Calendar 2022
Tamil Monthly Calendar 2022
Tamil Calendar 2022
Tamil Muhurtham Dates 2022
Tamil Wedding Dates 2022
Tamil Festivals 2022
Nalla Neram 2022
Amavasai 2022
Pournami 2022
Karthigai 2022
Pradosham 2022
Ashtami 2022
Navami 2022
Karinal 2022
Daily Rasi Palan
Tamil Daily Calendar 2021
Tamil Monthly Calendar 2021
Tamil Calendar 2021
Tamil Muhurtham Dates 2021
Tamil Wedding Dates 2021
Tamil Festivals 2021
Nalla Neram 2021
Amavasai 2021
Pournami 2021
Karthigai 2021
Pradosham 2021
Ashtami 2021
Navami 2021
Karinal 2021
Daily Rasi Palan
 
Contact
Privacy Policy
Moolai.com
PincodeSearch.in
Copyright 2022 TamilDailyCalendar.com